Theo dự báo của Ban Chỉ đạo 389 thị xã Tịnh Biên, trong năm 2024, các hoạt động kinh tế, dịch vụ, vui chơi, giải trí dần phục hồi, thị trường hàng hóa và nhu cầu của người dân phong phú, đa dạng.
Sáng 20/12/2003, Thanh tra Chính phủ tổ chức Hội nghị trực tuyến toàn quốc về công tác kiểm soát tài sản, thu nhập. Tham dự và chủ trì tại điểm cầu Tịnh Biên có ông Phạm Thành Nhơn- Phó Bí thư Thị ủy- Chủ tịch UBND thị xã.
Sáng ngày 15/12, UBND thị xã Tịnh Biên phối hợp Sở Nội vụ tỉnh An Giang tổ chức lớp bồi dưỡng kiến thức đạo đức công vụ chuyên sâu trên địa bàn thị xã. Phó Giám đốc Sở Nội vụ tỉnh An Giang Trương Long Hồ đến dự.